Konapudhe bows down to honyane, what are the benefits, he janoon ghya

ज्योतिषी टिप्स : कोणापुढे नतमस्तक होण्याने काय फायदा होतो हे जाणून घ्या

आपल्या धर्म आणि संस्कृतीत काही गोष्टी केवळ सन्मानाशी जोडल्या जातात परंतु याबरोबरच ग्रहांचे शुभ आणि अशुभ प्रभाव देखील संबंधित आहेत. यापैकी एक म्हणजे वडीलजनांना नमस्कार करणे. नमस्कार केल्याने केवळ वडीलजनांचा सन्मान होतो एवढेच नव्हे तर सर्व ९ ग्रह यामुळे बळकट होऊ शकतात. तर पाहूया कोणासमोर नतमस्तक झाल्याने कोणता ग्रह बलवान होतो

​गुरु बळकट करण्यासाठी

देवतांचा गुरू बृहस्पतीचा संबंध गुरूंबरोबर सर्व ऋषी, संत आणि संन्यासी यांच्याशी संबंधित आहे. कुंडलीत बृहस्पतिला बळकट करण्यासाठी तुम्ही गुरुजनांबरोबर दारात येणाऱ्या सर्व ऋषींचा आदर केला पाहिजे. पंचांगानुसार, सर्व शुभ तारखांना संतांसाठी दान चालू ठेवावे. असे केल्याने जन्मकुंडलीतील गुरु दृढ होतो आणि तुमच्या कारकिर्दीला यशाचे कोंदण प्राप्त होते.

सूर्य बळकट करण्यासाठी

ज्योतिषशास्त्रात सूर्याचा वडिलांशी संबंध आहे असे मानले जाते. वडिलांना नमस्कार केल्यास जन्मकुंडलीतील सूर्याची स्थिती बळकट होते. यासाठी तुम्ही घराबाहेर पडताना वडिलांच्या पायाला स्पर्श केला पाहिजे. बाहेरून आल्यानंतरदेखील त्यांना नमस्कार करावा. याशिवाय त्यांच्या सर्व गरजांची काळजी घेतली पाहिजे. कोणतेही नवीन काम सुरू करण्यापूर्वी तुम्ही सर्वांनी वडिलांचा सल्ला घेणे आवश्यक आहे. असे केल्याने कुंडलीत सूर्य बळकट होतो.

​चंद्र बळकट करण्यासाठी

ज्योतिषात चंद्राचा संबंध आईशी मानला जातो. आईचे प्रेम आणि चंद्राची थंड छाया एकसमान मानली जाते. दररोज सकाळी झोपेतून उठल्यानंतर तुम्ही आईला नमन केले पाहिजे आणि तिचा आदर केला पाहिजे. आईला वेळोवेळी भेटवस्तू द्या आणि त्यांचे बोलणे ऐकणे आवश्यक आहे. आईला आनंद देणे म्हणजे चंद्राला प्रसन्न करण्यासारखे मानले जाते.

बुधशी संबंधित आहेत ही नाती

ज्योतिष शास्त्रामध्ये बुध हा अतिशय शुभ प्रभाव देणारा शांत ग्रह मानला जातो. बुधच्या शुभ प्रभावाने माणसाला संपत्ती मिळते. कुंडलीमध्ये काकू, बहीण आणि मावशीशी बुधचा संबंध मानला जातो. या संबंधांबद्दल तुम्हाला सर्वांचा विशेष आदर असणे आवश्यक आहे. दररोज त्यांना नमस्कार करणे शक्य नसल्यास, जेव्हा जेव्हा वेळ मिळेल तेव्हा तुम्ही फोनवर बोलून अभिवादन केले पाहिजे. या सर्व नात्यांमध्ये तुम्ही गोड शब्दांचा वापर केला पाहिजे.

मंगळ असा मजबूत होतो

जर तुम्हाला ज्वलंत ग्रह मानल्या जाणार्‍या मंगळाच्या अशुभ प्रभावांपासून दूर रहायचे असेल तर तुम्ही मोठ्या भावाची खास काळजी घ्यावी आणि त्याला नमस्कार करावा. तुम्ही तुमच्या मोठ्या भावाला प्रत्येक छोट्या छोट्या गोष्टीत सामील केले पाहिजे. मोठ्या भावाला नमस्कार केल्याने मंगळाचे आशीर्वाद मिळतात, ज्याला धैर्य आणि शौर्याचे प्रतीक मानले जाते.

​शुक्राला प्रसन्न करण्यासाठी

ज्योतिषशास्त्रात शुक्र पत्नी आणि मुलीशी संबंधित असल्याचे मानले जाते. दोघांनाही घराची लक्ष्मी मानली जाते. जर तुम्हाला शुक्राला संतुष्ट करायचे असेल व आई लक्ष्मीची कृपा प्राप्त करायची असेल तर पत्नी आणि मुलीला समान आदर दिला पाहिजे. त्यांच्या प्रत्येक लहान-मोठ्या गरजा पूर्ण केल्या पाहिजेत.

 

Astrologer Tips: Konapudhe bows down to honyane, what are the benefits, hey janoon ghya”
Aaplya Dharma and Sanskriti Kahi Goshti only sanmanashi jodlya jaatat but yabarobarach grahanche see good and inauspicious effects related hurt. Yapaki ek mahanje vadiljanana namaste karene. Namaskar kelyane keval diljina’s respect to be avdhech new tar all 9 planets yamule bakkat ho saktaat . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . Tar Pahuya Konasmore bow down to Jhalyanne angle if the planet is strong

Guru Bakkat Karanyasathi

Devtancha Guru Brihaspaticha Relation Gurumbrobar all sages, saints and sannyasis are related to each other. Kundlit Brihaspatila Bakat Karanyasathi You are the Guru Janamrobar Darat Yenyanya, all the rishischas are respected bananas. According to the almanac, all auspicious tarakhana santansathi donations are ongoing. In such a way that the guru would have been firm in the horoscope and you would have attained karkirdila yashache kondan.

Surya Bakkat Karanyasathi

Astrologer Suryacha Vadilanshi relations come to be considered as such. Vadilna Namaskar Kelyas would have been in the birth chart till the Suryachi position. Yasathi you gharabaher padtana vadilanchaya payala touch banana pahije. Get Baheroon Aalyanantardekheel Tyanna Namaskar done. Yashvay tyanchaya sarva garjanchi kaji ghetli pahije. Which new work should be started Karanyapurvi you Sarvanni Vadilancha Salla Ghene is necessary. As such Kelyane Kundali Sun is back.

Chandra Bakkat Karanyasathi

Astrologer Chandracha relationship is considered to be Ishi. If Prem and Chandrachi Thand Chhaya would have been considered the same. Daroj Sakali Jhopetun Utaliyanantar you aila salute banana paheje and ticha respect banana paheje. Aila veloveli bhetvastu dya and tyanche bolne ekne sone necessary. Aila Anand Dene Mahanje Chandrala would have been considered happy Karanyasarkhe.

Hurts related to Budhshi only grandson

In astrology, Mercury is considered to be a very auspicious planet, giving it a peaceful planet. Manasala property meets with auspicious effect. The relationship between Kaku, Bahin and Mavshishi is considered to be in the horoscope. Or the relation or relationship, you have all the special respect as it is necessary. . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . Darroj tyana namaskar karne sakya naslyas, jew jevha ve mil miel teva you phonevar boloon salutation bananas are delivered. Or in the middle of all natyaam, you will get the good word of the word banana.

May be so strong

If you are a burning planet, manya janarya mangalachya inauspicious effects, stay away from the sidelines, asel tar tumhi mothya bhavachi khas kaji ghyavi and tyala namaskar. Tumhi tumchya mothya bhavala every chhotya chhotya goshtit samil bananas are delivered. Mothya Bhavala Namaskar Kelyane Mangalache would be considered as a symbol of blessings, love, patience and bravery.

Shukla Prasanna Karanyasathi

Astrologers considered Venus wife and Mulishi to be related realities. Doghannahi Gharachi would go to Lakshmi Manali. If your Shukrala is satisfied, and I receive Lakshmi’s grace, please be able to give equal respect to wife and Mulila. Every lahan-mothya thundering full kelya pahijet.

Similar Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *